Gwajin Ƙarfin Batir GDBT-8612

Gwajin Ƙarfin Batir GDBT-8612

Takaitaccen Bayani:

A matsayin maɓalli na tsarin wutar lantarki, dole ne a gwada batura kuma a kiyaye shi kowace shekara, kwata ko ma kowane wata kuma ana buƙatar bincika bayanan gwajin su akai-akai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Janar bayani

A matsayin maɓalli na tsarin wutar lantarki, dole ne a gwada batura kuma a kiyaye shi kowace shekara, kwata ko ma kowane wata kuma ana buƙatar bincika bayanan gwajin su akai-akai.
Aiki ya tabbatar da cewa babu alaƙa tsakanin ƙarfin lantarki da ƙarfin aiki, saboda ƙarfin lantarki yana nuna ma'aunin saman baturi ne kawai.

A cikin ƙasashen duniya, an yi amfani da gwaje-gwaje don sarrafawa ko juriya na ciki a cikin kula da batura na yau da kullun don maye gurbin hanyar duba wutar lantarki ta baya.Saboda juriya ko juriya na ciki siga ce da ke nuna abubuwan ciki na baturin, an gane sarrafawa ko juriya na ciki a matsayin muhimmin ma'auni don tantance lafiyar baturin daidai da sauri.
Gudanar da baturi ko gwajin juriya na ciki nau'in ajiya na dijital kayan aikin gwaji ne mai ɗaukuwa mai ɗaukuwa wanda ke auna yanayin aiki da baturi cikin sauri da daidai.Ta hanyar gwajin kan layi, mita na iya nunawa da yin rikodin mahimman mahimman bayanai na baturi kamar ƙarfin baturi, gudanarwa ko juriya na ciki, da haɗin juriya, daidai kuma yadda ya kamata ya ƙayyade kyakkyawan yanayin baturi, kuma ana iya haɗa shi tare da kwamfuta da bayanan baturi mai sadaukarwa. software na bincike don samar da gwaji na hankali.Na'urar tana ƙara bin diddigin lalacewar baturi da ƙararrawa a gaba don sauƙaƙe aikin injiniya da ma'aikatan gudanarwa don aiwatar da abin da ya dace.

Babban Aiki

Da sauri auna ƙarfin lantarki, sarrafawa ko juriya na ciki na baturin, juriyar haɗin kai da sauran sigogi.
Gudanar da baturi ko juriya na ciki, ƙararrawa sama da iyaka.
Na'urar tana ɗaukar fasahar da'ira ta anti-AC ripple amo don sa sakamakon gwajin kayan aiki ya zama daidai kuma daidaiton sakamakon gwajin ya fi kyau.
Kayan aiki yana da aikin sake gwadawa da sauri, ana samun kuskuren ɗan adam yayin gwajin, ana iya sake gwadawa kuma ta atomatik sake rubuta ainihin bayanan.
Kayan aikin da ke saiti fiye da 200 gudanarwar tunani ko ƙimar juriya na ciki, waɗanda kuma za'a iya keɓance su.
Ma'aunin baturi duk an haɗa su ta lamba, mai sauƙi don sarrafa bayanai.
Taimakawa software mai ƙarfi na batir kwamfuta mai ƙarfi don gane "bayanin aikin likita" nazarin baturi.
Yanayin gwaji ta atomatik ya dace da masu amfani don aunawa;(1) Bincike ta atomatik da yanke hukunci na "lalata" yanayin baturi;(2) Samar da ɗakin karatu na tarihi don kwatanta yanayin yanayin baturi;(3) Binciken kwatancen rukunin batura iri ɗaya;(4) Duk sarrafa sarrafa batir (bambanci mai kyau).

Aikace-aikace

Kulawa da sarrafa baturi na yau da kullun
Ganewa, karɓa da shigar da sababbin batura
Samar da tushe don goge batura
Kula da ingancin masana'anta batir

Siffofin

Gwajin kan layi mai inganci, jujjuyawa ta atomatik, ma'ajin bayanai masu girma.
Yana canza kewayon ta atomatik a cikin kewayon aunawa na 0.000-19990S.
Za a iya adana sigogin baturi 999 na dindindin (har zuwa batura 999 kowace ƙungiya), na iya adana saiti 500 na saitunan saitin baturi na dindindin.
Yawan gwajin ƙarfin baturi: 5AH-6000AH.
5-inch launi tabawa LCD allo, Turanci modular aiki
Nunin ginshiƙi da aikin bincike na ginshiƙi.
Ayyukan bincike na iya aiki, wanda zai iya nazarin baturin don kyau, mai kyau da mara kyau.
Ayyukan Oscilloscope: yana iya nuna mafi girman ƙarfin lantarki da mafi ƙanƙanta da matsakaicin ƙarfin baturi a ainihin lokacin, kuma yana iya ƙididdige ripple ɗin ƙarfin lantarki.
Ta hanyar dubawar SD, bayanan gwajin ana adana su har abada akan PC don gane “rakodin likitanci” nazarin baturi.
Ayyukan sarrafa bayanai masu ƙarfi, ta yadda za a iya amfani da kayan aiki daban da kwamfuta.
Ingantattun aikin kariyar fiye da ƙarfin lantarki yana sa kayan aiki suyi aiki mafi aminci kuma mafi aminci.
Sake dawo da kai akan aikin kariya na yanzu yana sa kayan aikin ya fi dacewa don amfani.
Yi amfani da guntun SOC na baya-bayan nan don sauƙaƙe da'irar sosai da haɓaka amincin kayan aikin.
Taimakawa baturin lithium mai girma da wutar lantarki na waje.
Alamar ƙarancin wutar lantarki tana tabbatar da daidaiton gwajin.
Ƙananan girma da nauyi mai sauƙi.

Ƙayyadaddun bayanai

Kewayon aunawa

Gudanarwa: 20 ~ 19,990S
Juriya na ciki: 0.000mΩ ~ 99.999mΩ
Wutar lantarki: 0.000V ~ 25V

Min.ƙudurin aunawa

Saukewa: 1S

Juriya na ciki: 0.001mΩ

Wutar lantarki: 1mV

Daidaiton aunawa

Gudanarwa: ± 0.5% ± 6dgt

Juriya na ciki: ± 0.5% ± 6dgt
Wutar lantarki: ± 0.2% ± 6dgt

Tushen wutan lantarki

11.1V, 2400mAh, baturin lithium mai caji, na iya aiki 8 hours ci gaba

Nunawa

5 inch launi LCD tabawa

Girma

220mm*170*52mm

Nauyi

1.1kg

Ƙwaƙwalwar ajiya

64MB Flash + 4G SD katin

Yanayin aiki

0 ℃ ~ 60 ℃

Yanayin ajiya

-20 ℃ ~ 82 ℃


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana