GDYM-3M Multi-aikin Electric Energy Meter Calibrator

GDYM-3M Multi-aikin Electric Energy Meter Calibrator

Takaitaccen Bayani:

Ana iya auna kurakurai, ƙarfin lantarki, halin yanzu, mai aiki da ƙarfin amsawa, lokaci, mita, da ƙarfin wuta lokaci guda, haka nan za a nuna siffa vector da sakamakon wayoyi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Sabbin fasali
1. 32-bit high gudun dijital sigina processor
Yin amfani da 32-bit babban gudun 120MHz DPS na TI, da babban aikin 16-bit AD tare da tashoshi 6.An sami nasarar haɓaka raka'a mai yawa na dijital tare da ayyuka da yawa da ma'auni mai faɗi ta hanyar ƙididdige ƙididdiga masu iyo.Saboda haka, ana iya tabbatar da daidaiton ƙididdigewa.
2. Aikin kwaikwayo na Wring
Za'a iya kwatanta hanyoyin sadarwa daban-daban da kuma samun daidaitattun sakamakon su a ofis ta hanyar calibrator ba tare da haɗa wutar lantarki ko sigina na yanzu ba.Za a yi amfani da wannan aikin azaman kayan horo da kayan aiki don ƙwarewar duba layin horo.Ba da damar haɓaka ƙwarewar dubawa ga ma'aikatan da ke aiki a wurin.
3. Kuskuren duba kai don manne 5A
Za a samar da siginar 5A da 0.5A na yanzu kuma za a fitar da su zuwa matsi na 5A da 100A, domin auna kurakuran matse.Ya warware matsalar bambance-bambancen kuskure na manne 5A da 100A bayan dogon amfani da shi, yana bawa ma'aikaci damar fahimtar matsayin rufewa da tunatar da ma'aikatan don share muƙamuƙi mai matsawa cikin lokaci.
4. Super fadi na yanzu iyaka iyaka
Har zuwa sau 500 kewayon ma'auni na yanzu don tabbatar da ma'auni.Har zuwa 10000 kewayon nuni na yanzu.Matsakaicin farawa na yanzu shine 1mA.Ana iya gano wayoyi ko da a yanayin No-loading.
5. Ayyukan tarawa don makamashin lantarki
Don daidaita mita makamashi ba tare da fitarwar bugun jini na makamashin lantarki ba.Ko ana iya la'akari da shi azaman ma'aunin gwajin ceton makamashi.
6. Wireless dubawa
Cikakken dubawa don kurakuran tsarin aunawa akan shafin, bincika kuskuren haɗaɗɗun babban ƙarfin lantarki da ƙarancin wutar lantarki.

Wasu siffofi
1. Yin amfani da 4.7 inci 16: 9 TFT LCD allon, bayyananne kuma mai kyau aiki, babban ƙuduri, yalwataccen bayani da abun ciki mai yawa.Ana nuna kowane aiki na calibrator akan allo ɗaya, babu buƙatar jujjuya allon don ganin duk sigogin kowane aiki.Yana sa masu amfani da cikakken haske game da calibrator yayin amfani da ..
2. Za a iya auna kurakurai, ƙarfin lantarki, halin yanzu, aiki da ƙarfin amsawa, lokaci, mita, da ƙarfin wutar lantarki a lokaci ɗaya, kuma za a nuna alamar vector da sakamakon wayoyi.
3. Ba tare da wani daidaitacce resistor a cikin calibrator, duk kurakurai za a gyara ta software.
4. Ana iya auna ma'auni na ƙananan ƙarfin lantarki CT kai tsaye tare da 5A,100A, 500A, 1000A.Za a gano duk laifuffuka, kamar cire haɗin kai, rashin haɗin haɗin da'irar CT ta biyu, gajeriyar da'irar juyawa tsakanin CT, da CT plalate rabo ya yi daidai da CT ainihin juyi rabo ko a'a, da sauransu.
5. Voltage da halin yanzu jituwa daga 2 zuwa 21 sau na A, B, C lokaci na iya zama ainihin lokacin auna don sanin ingancin wutar lantarki na wutar lantarki.
6. Za'a iya aunawa da nuna nau'in kalaman A, B, C uku-lokaci irin ƙarfin lantarki ko halin yanzu.
7. Wide wadata ƙarfin lantarki kewayon daga 45V zuwa 480V.
8. Duk sigogin shigarwar kan-site da bayanai na iya zama ma'anar mai amfani.Ana iya sauke bayanan mai amfani 1000.

Siffofin Musamman

Calibrator zai ƙararrawa ta sauti da haske lokacin samar da 380V zuwa layin gwajin ƙarfin lantarki.
Lokacin da simintin ɗora nauyi na yanzu ba daidai ba ya haɗa da layin tsaka tsaki na mita, kariya ta atomatik ta farko ba za ta fitar da halin yanzu ba.Lokacin sake yin haɗin kuskure, fius ɗin kariya na biyu zai ƙare, wanda ya shafi cikakkiyar kariya.Calibrator zai murmure bayan maye gurbin fuse.
Fuskar za ta ƙone lokacinLayin motsi ya buga 220V, calibrator zai murmure bayan maye gurbin fuse.

Ƙayyadaddun bayanai
Wutar lantarki 30V-480V 5A Kumburi Ƙarfin wutar lantarki mai aiki, iko ± 0.5%
Kuskuren Wutar Lantarki ± 0.2%   Reactive ikon makamashi, iko ± 0.5%
Matsa (sau 1 fiye da lodi) 5A,100A,500A,1000A   A halin yanzu ± 0.5%
Rage Mitar shigarwa 45-55Hz   Duban Kai Yanzu 5A 0.5A
Kuskuren Ma'auni ± 0.01Hz   Kuskuren duba kai ± 0.1%
Matsayin Ma'aunin Mataki -180 ~ + 180 ° Babban Damuwa na Yanzu Ƙarfin wutar lantarki mai aiki, iko ± 0.5%
Matsakaicin Kuskuren Mataki ± 0.1°   Reactive ikon makamashi, iko ± 0.5%
Ma'auni masu jituwa ± 0.1%   A halin yanzu ± 0.5%
Rage Ma'auni masu jituwa sau 2-51 Wasu Ma'aunin Rabo ± 0.5%
Terminal na Yanzu Ƙarfin wutar lantarki mai aiki ± 0.1%   Tasirin Wutar Lantarki <± 0.01%
  Ƙarfin ƙarfin amsawa ± 0.5%   Yawan Tasiri <± 0.01%
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara 5A 3600P/kWh   Tasirin Zazzabi <± 0.005%/ºC
  Wasu 3600*(5/Ie)   24hours canza kuskure <± 0.04%
    P/kWh      
        Tasirin masu jituwa <± 0.01%
  Lura: Ie an ƙididdige ƙimar halin yanzu Lokacin jiran aiki bayan farawa  
Tushen wutan lantarki AC 45V - 480V Yanayin yanayi -25ºC- +45ºC
Amfanin Wuta <10W Dangi zafi 40% -95%
Girma 214mm*158*71mm Ci gaba da aiki na baturi >8 hours
Nauyi <1.2kg Wutar cajin baturi DC 12V
Na'urorin haɗi
GDYM-3M Calibrator 1 saiti
100A matsa lamba guda 3
zoben gyarawa guda 1
Software na Gudanarwa (CD-ROM) guda 1
Gwajin gubar guda 1
Layin bugun jini na lantarki guda 1
Kebul na wutar lantarki guda 1
Layin sadarwa 232 guda 1
Photoelectric shugaban guda 1
Adafta guda 1
Harshen kayan aiki guda 1
Manual 1 kwafi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana