-
Tsarin Gwaji na Sashe na GDYT
An yi amfani da shi sosai a masana'antar lantarki, sassan sarrafa wutar lantarki, cibiyoyin bincike da jami'o'i.
-
Saitin Gwajin VLF AC Hipot
Juriya gwajin ƙarfin lantarki shine muhimmin gwajin rigakafi don kayan lantarki.An kasu kashi biyu: AC da DC jure irin ƙarfin lantarki gwajin.
-
VLF AC Hipot Test Saitin 80kV
Juriya gwajin ƙarfin lantarki shine muhimmin gwajin rigakafi don kayan lantarki.An kasu kashi biyu: AC da DC jure irin ƙarfin lantarki gwajin.
-
GDFR-C1 Series AC/DC High Voltage Divier
GDFR-C1 jerin AC / DC dijital mita ne on-site kayan aiki, wanda gwada duka AC da DC ƙarfin lantarki.Ya ƙunshi mai rarraba wutar lantarki da kayan aunawa.
-
GDFR-D1 AC/DC Babban Rarraba Wutar Lantarki
GDFR-D1 Series AC/DC dijital mita ne a kan-site kayan aiki, wanda gwada duka AC da DC ƙarfin lantarki.Mita na dijital da mai rarrabawa an sanye su a cikin raka'a ɗaya.
-
GDZJ-5S Surge Generator Na Motoci
Ana amfani da GDZJ-5S don gwada jujjuya juzu'i na rufin injin mai-lokaci ɗaya, Motar 3-lokaci, Motar Micro, Mota ta musamman, injin lantarki, mai canzawa (gami da sauya yanayin yanayin wutar lantarki), gudun ba da sanda da kayan aikin lantarki.
-
GDZJ-30S Juya-zuwa Juyawa Juriya Mai Gwaji
Ana amfani da GDZJ-30S don gwada jujjuyawar rufin juzu'i na ƙimar ƙarfin lantarki 10kV motor, HV da Motar LV, Motar AC / DC, iska mai iska da iska mai ƙarfi.
-
GDTL- AC Inductance Resonance Test System don CVT
GDTL AC Tsarin Gwajin Resonant don CVT shine jerin resonance tare da mitar wuta musamman don CVT.
-
GDTL AC Resonant Test System don Generators
GDTL jerin AC resonant Test System for Generators za a iya amfani da ta hanyar daidaita inductance na reactor, ko daidaita aikin hanyar resonant mita na tsarin a cimma resonance.
-
Tsarin Gwajin Resonant AC na GDTF
GDTF Series AC resonant Test System For Cables sun hada da mitar / ƙarfin lantarki daidaita wutar lantarki, excitation transformer, reactors da capacitive divider.The ikon mita iya zama daidaitacce, wanda yin reactor da gwada capacitor resonance.
-
GDZG-S DC Saitin Gwajin Hipot
GDZG-S jerin kayan aiki ne na gwajin wutar lantarki na DC da kuma kwararar wutar lantarki na DC na janareta mai sanyaya ruwa a cikin yanayin ruwa ta hanyar, wanda gaba ɗaya ya shawo kan matsalolin tsawon lokacin busa ruwa, ruwan ƙasa da wuya ya bushe, mai sauƙin haifar da arcing a cikin nada. .Na'urar tana da haske, mai sauƙin wayoyi, kuma mai sauƙin karantawa.Wutar lantarki ramuwa yana fitowa kai tsaye ta shari'ar.
-
GDYD-M AC Kayan Gwajin Dielectric tare da sashin kulawa da hannu
Aikace-aikace na yau da kullun sun haɗa da gwaji na masu canji, switchgear, igiyoyi, capacitors, dandamali na injin injin, bulogin sanduna masu zafi, kwalabe masu ban sha'awa da sauran kayan aikin da ke da alaƙa kamar masu katse iska, barguna, igiyoyi, safar hannu, tiyo na'ura mai ƙarfi, janareta na kayan wuta.











