-
GDBT-1000kVA Transformer Test Bench
GTsarin Gwajin Canjin DBT na iya gudanar da duk gwaje-gwaje na yau da kullun don masu canji, gami da No-load da gwajin lodi, Gwajin ƙarfin lantarki da aka ƙirƙira, gwajin jurewar wutar lantarki, gwajin fitarwa na yanki, gwajin juriya na DC, gwajin juzu'i, gwajin tashin zafin jiki da sauransu.
-
GDB-P Mai Canjawa Ta atomatik Yana Juya Gwajin Ratio
Dangane da IEC da ma'auni na ƙasa da suka dace, gwajin jujjuyawar transfoma wani aiki ne da ya wajaba a cikin aikin samar da taswirar wutar lantarki, mikawa mai amfani da gwajin kulawa.
-
GDRB-B Mai Nazari Amsa Mitar Mai Canjawa
Mai ba da wutar lantarki mai jujjuyawar naƙasa mai gwadawa (hanyar mayar da martani) ya dogara ne akan auna ma'auni na sifofi na windings na ciki, yana ɗaukar hanyar bincike ta mitar amsa kuskure (FRA), na iya yin hukunci daidai kuskuren ciki na masu taswira.
-
GDRB-C Mai Canja Wuta Mai Wutar Lantarki Mai Gwajin Lalacewar Lalacewa
Mai ba da wutar lantarki mai jujjuyawar naƙasa mai gwadawa (hanyar mayar da martani) ya dogara ne akan auna ma'auni na sifofi na windings na ciki, yana ɗaukar hanyar bincike ta mitar amsa kuskure (FRA), na iya yin hukunci daidai kuskuren ciki na masu taswira.
-
GDRB-F Mai Canjawa Mai Canjin Lalacewar Gwaji (SFRA & Hanyar Cigawa)
GDRB-F Transformer winding deformation tester yana ɗaukar hanyar nazarin amsawar mitar (SFRA) da hanyar impedance don gano motsin iska da gazawar injiniya saboda girgiza injin, sufuri ko gajeriyar kewayawa, tare da fasalulluka na saurin gwajin sauri, kwanciyar hankali mai ƙarfi da bincike mai ƙarfi. software.
-
GDB-D Transformer Juya Ratio Gwajin
GDB-D Transformer turn ratio tester an ƙera shi ne don masu canji na matakai uku a cikin tsarin wutar lantarki kuma musamman don nau'in wutar lantarki na nau'in Z da sauran na'urori masu taswira tare da manyan abubuwan da ba su da nauyi.
-
Load GDBR-P Transformer, Babu-kaya da Gwajin Ƙarfi
Auna wutar lantarki No-load current, No-load loss, short circuit voltage, short circuit loss da kuma iya aiki.
Hanyoyin gwaji na mita uku. -
GDB-H Mai Canjin Hannu ta atomatik Yana Juya Gwajin Ratio
Yana iya auna jujjuyawa daidai gwargwado, rukuni da kusurwar lokaci, wanda ya dace da kowane nau'ikan tasfoma kamar su na'urorin wuta na nau'in Z, masu gyara na'urorin wuta, na'urorin wutar lantarki, na'urorin wutar lantarki, masu canzawa lokaci-lokaci, na'urar wutar lantarki, scott da invert-scott.
-
GD6800 Capacitance da Factor Factor Factor
GD6800 isai cikakken atomatik 10KV insulation power factor/dissipation factor (tan∂) gwajineran ƙera shi don kimanta yanayin rufin lantarki a cikin na'urori masu ƙarfin lantarki kamar su masu canza wuta, bushings, na'urorin kewayawa, igiyoyi, masu kama walƙiya da injin juyawa.
-
GDOT-3B 100kV Kofuna 3 Insulation Oil Breakdown Voltage (BDV) Gwaji
GDOT-3B 100kV 3 Cups Insulation Oil Breakdown Voltage Tester iGDOT-3B yana ɗaukar microcomputer guda-guntu a matsayin ainihin, ya gane duk injina na gwaji, daidaitaccen ma'auni, yana inganta ingantaccen aiki sosai, kuma yana rage ƙarfin aiki na ma'aikata sosai. .
-
GDB-IV Mai Canjawa Mataki Na Uku Yana Juya Gwajin Ratio
Tsarin wutar lantarki na ciki a cikin ma'ajin yana haifar da wutar lantarki mai mataki uku ko biyu, wanda ke fitowa zuwa babban ƙarfin wutar lantarki na taransifoma.Sa'an nan kuma babban ƙarfin lantarki da ƙananan ƙarfin lantarki ana yin samfurin lokaci guda.A ƙarshe, ƙungiyar, rabo,kuskure,kuma ana ƙididdige bambancin lokaci.
-
GD6900 Capacitance da Factor Factor Factor
GD6900 yana auna ƙarfin ƙarfin da kuma asarar dielectric (tgδ) na babban ƙarfin lantarki na kayan lantarki.An haɗa shi da tsarin, ginanniyar gadar gwajin asarar dielectric, samar da wutar lantarki mai sauƙin daidaitawa, haɓaka mai canzawa da SF6 daidaitaccen capacitor.