GDCL-10kA Mai Haɓakawa na Yanzu

GDCL-10kA Mai Haɓakawa na Yanzu

Takaitaccen Bayani:

Babban janareta na yanzu yana haifar da walƙiyar walƙiya na yanzu 8/20μs, wanda ya dace da auna ragowar ƙarfin lantarki na mai kamawa, varistors da sauran gwajin binciken kimiyya.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muhallin Aiki

Yanayin muhalli: -10 ℃ zuwa 40 ℃
Danshi mai alaƙa: ≤ 85% RH
Tsayinsa: ≤ 1000m
Amfani na cikin gida
Babu ƙura, babu wuta ko haɗari, babu ƙarfe mai lalata ko iskar gas.
Waveform na wutar lantarki shine sine wave, adadin murdiya <5%
Juriyar ƙasa bai wuce 1Ω ba.

Aiki Standard

IEC 60099-4: 2014 Masu kama-karfe-Kashi na 4: Masu kama karfe-oxide ba tare da gibi ga tsarin ac ba.
GB311.1-1997 Insulation daidaitawa na HV Power watsa da canji.
IEC 60060-1 Fasahar Gwajin Babban Wutar Lantarki- Bukatar Gwajin Gabaɗaya.
IEC 60060-2 Babban Gwajin Gwajin Wuta-Tsarin Aunawa.
GB/T16896.1-1997 Mai rikodin Dijital na Gwajin Ƙarfin Ƙarfafa Ƙarfafawa
DLT992-2006 Aiwatar da Dokoki don Aunawar Ƙarfin Wutar Lantarki.
DL/T613-1997 Bayanin fasaha don shigo da masu kama karfen oxide na AC marasa gaɓa.

Babban Ka'ida

Ta amfani da da'irar LC da RL, cajin capacitor C yana fitarwa zuwa nauyin juriya mara layi ta hanyar inductance L da juriya R don haifar da motsin halin yanzu wanda ya dace da daidaitattun buƙatun.

Babban Ka'ida

Babban Bayani

Yanayin kalaman na yanzu: 8/20μs
rated halin yanzu: 10kA
Hanyar kunna wuta: Nisan ƙwallon motsin motsin huhu.Ikon atomatik, sarrafa hannu.
Polarity na yanzu: tabbatacce.Waveform nuni: halin yanzu-marasa kyau;ragowar ƙarfin lantarki-tabbatacce.
Aunawa na yanzu: Rogowski coil (0-50kA), daidaito: 1%.
Rarraba ƙarfin lantarki: Mai rarraba wutar lantarki juriya (0-100kV), daidaito: 1%
Daidaiton ma'auni gabaɗaya: 3%
Nunin Waveform: Oscilloscope (Tektronix) da PC.
Ana saita ƙarfin cajin oscilloscope da capacitor akan PC tare da maɓalli ɗaya.
Adana bayanai: akan PC.Ana tattara bayanan aunawa da tsarin igiyar ruwa ta oscilloscope, kuma ana aika su ta atomatik zuwa PC ta hanyar tashar USB, kuma an adana su azaman tsarin Excel a babban fayil ɗin da aka saita akan faifan kwamfuta.
Kariyar tsaro: over-voltage, kan-na yanzu, haɗin kai don samun dama, tsayawar gaggawa, ƙasa ta atomatik.An sanye shi da mashaya grounding na hannu: dole ne ma'aikatan da ke aiki su saki tare da sandar ƙasa kafin tuntuɓar jikin janareta, maye gurbin resistor na waveform, maye gurbin abin gwaji, gyarawa, da sauransu, kuma su haɗa sandar ƙasa zuwa ƙarshen HV na jiki.
Juriya na ƙasa: ≤1Ω
Ƙarfin wutar lantarki: 220V± 10%, 50Hz;iya aiki 10kVA

Babban abubuwan da aka gyara

Naúrar caji
1) Hanyar caji: gyaran rabi na raƙuman ruwa tare da kullun halin yanzu a cikin LC kewaye a gefen farko na transformer.Gefen farko yana da kariyar gajeriyar kewayawa/over-load.
2) High-voltage rectifier diode: baya irin ƙarfin lantarki 150kV, Max.Matsakaicin halin yanzu 0.2A.
3) Transformer primary irin ƙarfin lantarki 220V, sakandare ƙarfin lantarki 50kV, rated iya aiki 10kVA.
4) Cajin resistor mai karewa: wayar juriya ta enaled tana da rauni sosai akan bututun rufi.
5) Na'urar caji na yau da kullun: a cikin 10 ~ 100% rated cajin ƙarfin lantarki, daidaitaccen daidaito na cajin wutar lantarki shine 1%, kuma ainihin cajin caji ya fi 1%.
6) Kula da wutar lantarki na capacitor: Mai rarraba wutar lantarki na DC yana amfani da juriya na uranium gilashi da juriya na fim na karfe.Ana watsa siginar wutar lantarki na hannun ƙananan ƙarfin lantarki zuwa tsarin aunawa ta kebul mai kariya.

Sashin fitarwa
1) Na'urar saukar da ƙasa ta atomatik: lokacin da aka dakatar da gwajin ko kuma wani dalili ya haifar da buɗewar ikon shiga, babban tashar wutar lantarki na iya yin ƙasa ta atomatik ta resistor mai kariya kuma cikin sauri ya sauke.
2) Na'urar fitarwa tana ɗaukar nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in solenoid na pneumatic da tsarin ƙasa, wanda ke da ƙarancin tsari, kwanciyar hankali mai ƙarfi da ingantaccen aiki.
3) Zazzagewar fitarwa an yi shi da graphite tare da juriya mai ƙarfi da juriya ga babban halin yanzu.
Zuciyar Generator na Yanzu3
Generator
1) An raba capacitors na ajiyar makamashi guda hudu zuwa rukuni biyu kuma an sanya su a kan madaidaicin chassis bi da bi.Wave-gaba inductance da igiyar-ƙarshen juriya an daidaita su a cikin matsayi masu dacewa, waɗanda suke da sauƙi, bayyananne, m da abin dogara.
2) Na'urar ƙwanƙwasa abu na gwaji tana ƙarfafa ta mai turawa ta pneumatic.
3) Na'urar kunnawa tana ɗaukar abubuwan pneumatic don matsar da keɓaɓɓen nisan ƙwallon ƙwallon da fitarwa ta hanyar tazarar ƙwallon, wanda ya tabbata kuma abin dogaro.

Kayan Aunawa

1) Residual irin ƙarfin lantarki: juriya ƙarfin lantarki rarraba, mara inductive juriya, high daidaici, Max.irin ƙarfin lantarki ne 30kV, sanye take da 1pc 75Ω ma'auni na USB, 5meters.
2) Yanzu: Amfani da Rogowski coil tare da iyakar halin yanzu na 100kA da 1pc 75Ω ma'auni na USB, 5meters.
3) Oscilloscope: Amfani da Tektronix DPO2002B, ƙimar samfurin 1GS/s, 100MHz broadband, tashoshi biyu.
4) Software: sanye take da tsarin ma'auni na ICG na yanzu, tare da bayanai da tsarin karatun / adanawa da ayyukan lissafi.
10kA Mai Haɓakawa na Yanzu1Sashin sarrafawa
1) Nau'in tebur Workbench yana ba ma'aikatan aiki damar yin aiki yayin zaune, mafi dacewa.
2) Majalisar ministocin tana sanye take da siminti masu motsi da tsayayyen tallafi, wanda zai iya sauƙaƙe motsi da daidaita matsayi.
3) Mafi kyawun ƙira na tsarin sarrafawa, ƙirar mai amfani mai amfani, kawai maɓalli 3 (caji, fitarwa, kunnawa) da maɓallin band (canzawar motsi guda huɗu), babban aminci, tsari mai sauƙi, sauƙin aiki, mai sauƙin kulawa.
4) Ana sarrafa saitin Oscilloscope ta kwamfuta kuma an kammala shi da maɓalli ɗaya, wanda ke guje wa aiki mai rikitarwa (oscilloscope yana da ayyuka da yawa, wanda ke da wahala ga waɗanda ba ƙwararru ba su iya sarrafawa).
5) Ana sarrafa wutar lantarki ta Capacitor ta kwamfuta, tare da bayyananniyar dubawa da aiki mai sauƙi.
6) Oscilloscope yana kafa hanyar sadarwa tare da kwamfutar, ana adana bayanan aunawa da tsarin motsi ta atomatik a cikin kwamfutar, kuma ana samar da takaddar Excel ta atomatik.
7) Samar da wutar lantarki na tsarin sarrafawa: keɓewa ta hanyar wuta da tacewa.
8) Kariya: over-voltage, over-current, access control linkage, gaggawa tasha, atomatik grounding, da dai sauransu.

Software na Aunawa

Software na bincike an haɓaka shi don gwajin halin yanzu yana iya karanta tsarin motsi ta atomatik da bayanai ta hanyar sadarwa tare da oscilloscope da kimanta tsarin igiyar ruwa bisa ga hanyar auna ma'aunin IEC1083-2.Kololuwar yanzu, kololuwar wutar lantarki, lokacin gaba-gaba da lokacin ƙarshen igiyar ruwa ana ƙididdige su ta atomatik kuma ana nuna su akan allon kwamfuta tare da siginar gwaji.

Ana iya adana bayanai da tsarin igiyar ruwa ta atomatik kuma a ci gaba (harbin bazuwar a wurin gwajin)

Software na Aunawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana