GDJB-6000M Tsarin Gwajin Kariya Mai Kyau

GDJB-6000M Tsarin Gwajin Kariya Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

GDJB-6000M Tsarin Gwajin Relay Relay Mai Waya sabon ƙarni ne na ƙwararren mai gwajin kariyar relay wanda aka ƙera bisa ga "Kayyade Ƙayyadaddun Fasahar Kariyar Relay Substation" da "Ka'idojin Fasaha Mai Wayo".


Cikakken Bayani

Tags samfurin

GDJB-6000M Tsarin Gwajin Kariya Relay Mai Watsawa sabon ƙarni ne na ƙwararren mai gwajin kariyar relay wanda aka ƙera bisa ga "Ƙayyadaddun Fasaha na Kariya Relay Mai Watsawa" da "Ka'idojin Fasaha Mai Wayo".Ba wai kawai zai iya gane cikakken gwajin aikin na'urar kariya ta dijital ba (IEC61850, tashar dijital mai kaifin baki), amma kuma aiwatar da cikakken gwajin aikin akan na'urar kariyar gargajiya (tasha ta al'ada).

GDJB-6000M sabon samfurin šaukuwa ne wanda aka haɓaka da kansa ta hanyar amfani da fasahohi irin su tsarin aiki na lokaci-lokaci, manyan na'urori masu sarrafawa, da manyan na'urorin dabaru, haɗe tare da yanayin filin wutar lantarki da ƙwarewar mai amfani da yawa.Ana amfani da shi sosai ga masana'antar wutar lantarki, tashoshi, masana'antun kayan aiki, masana'antu da cibiyoyi, da sauran cibiyoyin bincike waɗanda ke buƙatar aiwatar da gwajin kariya ko dubawa.

GDJB-6000M ya ɗauki tsarin sarrafa injiniya don sarrafa gwajin;gudanar da aikin yana ɗaukar nau'in nau'in nau'in kayan kariya, nau'in kariya, da wurin gwaji don sarrafa gwajin.Tsarin a bayyane yake;Yana goyan bayan fitowar analog, kuma yana iya aiwatar da fitarwa na adadin analog a lokaci guda kuma aika & karɓar saƙonnin GOOSE;Yana ba da hanyoyi da yawa don daidaita saƙonnin SV da GOOSE, gami da saitunan hannu, gano cibiyar sadarwa, da shigo da fayilolin SCL;Saƙon dijital na gani yana da tsari mai sassauƙa na transceiver, wanda zai iya aika saƙonnin SV da GOOSE da yawa tare da tashar tashar gani guda 1, kuma ana iya aika saƙon SV da GOOSE iri ɗaya ta hanyar tashoshin gani da yawa.

Ma'auni masu dacewa

DL/T 860 Jerin Ma'auni "Saboda Sadarwar Sadarwar Sadarwar Sadarwa da Tsari"
DL/T 624-2010 "Sharuɗɗan Fasaha don Kayan Aikin Gwaji na Kariyar Kwamfuta"
GBT 7261-2008 "Tsarin Gwaji na asali don Kariyar Relay da Na'urori Ta atomatik"
IEC 60255-24: 2001 "Relays wutar lantarki - Sashe na 24: Tsarin gama gari don musayar bayanai na wucin gadi (COMTRADE) don tsarin wutar lantarki"

Siffofin

Smart Test Module
Ana goyan bayan gyara samfurin gwaji na fasaha.Za'a iya ƙara abubuwan gwaji ba da gangan ba yayin aikin gwajin kuma adana su azaman fayilolin aikin gwajin da za'a sake amfani dasu don haɓaka ingancin gwajin a matakin ƙarshe na dubawa da kawarwa.Ayyukan software masu ƙarfi.Siffar kalaman nuni na ainihin lokacin, max.Kololuwa da wuri.Software na iya bincika da kuma bincika wasu nau'ikan igiyoyin motsi na lokaci.Windows za a iya zuƙowa ciki da waje.Za a iya yin nazarin bayanan sashe ɗaya a kaikaice kuma ana iya yin nazarin abubuwan da ke cikin nau'ikan nau'ikan raƙuman ruwa.

Gwaji ta atomatik
Tare da kariyar kan-site da kariyar dijital aikin gwaji ta atomatik, duk abubuwan gwaji na na'urar kariya guda ɗaya za a iya kammala su tare da maɓalli ɗaya. Za'a iya adana bayanan gwajin da yanayin motsi na wucin gadi ta atomatik ko da hannu.

Dijital/analog fitarwa
Yana iya gwada naúrar haɗawa, kariya, aunawa da na'urorin sarrafawa, da tashoshi masu hankali na tashoshin dijital, kuma yana iya gwada na'urori kamar su kariya ta analog da naúrar taswira.

Fitowar lokaci guda na adadin analog da dijital
Yana goyan bayan fitarwa na analog lokaci guda da aika saƙon GOOSE da karɓa.

Hanyoyin dubawa da yawa
Yana goyan bayan amplitude, lokaci, mita, impedance, vector, jeri, da wutar lantarki ana aiwatar da su ta manual ko gwajin atomatik, kuma yana goyan bayan gwajin canjin atomatik bisa ga hanyar gradation, zamewa da kira.

Tsaro da ƙararrawa
Tare da zafi mai yawa da kariya na yau da kullum, tushen yanzu yana da kariyar budewa da aikin ƙararrawa, kuma tushen wutar lantarki yana da nauyin nauyi da aikin kariya na gajeren lokaci.

Nuni mai hoto ta zahiri
Goyan bayan aikin nunin hoto mai hoto, kwararar bayanai a bayyane take.

Aika da karɓar saƙonni a lokaci guda
Goyon bayan IEC61850-9-1, IEC61850-9-2 da GOOSE na gani na saƙon dijital.Ana iya aika siginar GOOSE da karɓa da kanta, kuma tana iya aikawa da karɓa ta hanyar haɗin Intanet na gani tare da IEC 61850-9-2.

FT3/Extended FT3
Taimakawa FT3, ƙaddamar da fitarwar saƙon FT3 da DL/T 282, da goyan bayan 2M/4M/6M/8M/10M baud rate UART encoding da 5M/10M/20M Manchester encoding.

Gwajin mara kyau
Tare da aikin rashin daidaituwa na saƙon analog, yana iya kwaikwayi rashin daidaituwa cikin inganci, aika jitter mita, jinkirin jinkiri, asarar fakiti, fita daga mataki, tsallen lamba na lamba, yanayin kulawa, canjin kama-da-wane na jihar da sauran gwaje-gwaje.

sake kunnawa kuskure
Yana goyan bayan simintin kuskure da aikin sake kunna bayanan tsarin COMTRADE.

Sabis na MMS
Tare da aikin karantawa da rubutu na MMS, na iya karantawa da rubuta saitunan kayan aikin IED masu hankali da sauran bayanan sanyi.

Daidaita lokaci da bada lokaci
Tare da aikin faɗakarwa na aiki tare, tallafi don samun kai tsaye zuwa eriyar GPS/BD don aiki tare na lokaci, kuma yana goyan bayan IRIG-B, PPS da PTP 1588 yanayin lokaci kuma yana iya tallafawa fitarwa na waje IRIG-B, PPS da PTP 1588 lokacin bada sigina.

Shigarwar binary mai wuyar lamba da fitarwar binary
Adadin shigarwar yana aiki da lambobi masu karɓuwa, kuma nau'in shigarwa da ƙarfin shigarwa ana gane su ta atomatik.Tashoshin sun keɓance daga juna, kuma polarity yana jujjuya haɗin kai tare da faɗakarwa.

Karɓar saƙo da bincike
Tare da aikin karɓar saƙon da aikin bincike, ana iya buɗe saƙon da aka karɓa tare da ZHNPA don bincike ko fitarwa.

Yanayin fiber guda ɗaya
Tashar tashar gani tana goyan bayan watsa-fiber guda ɗaya da liyafar fiber guda ɗaya kuma tana goyan bayan gwajin ƙarfin gani.

Analog ƙananan sigina
An sanye shi da ƙananan siginar siginar analog, goyon bayan 12 hanyar analog ƙananan shigarwar sigina, na iya auna -7V ~ 7V AC ƙarfin lantarki, goyan bayan 12 hanyar ƙananan siginar siginar analog, kuma yana iya fitarwa -7V ~ 7V AC ƙarfin lantarki.
Taɓa aiki
An sanye shi da babban nuni mai girman inci 10.4 wanda ke goyan bayan aikin taɓawa.

Haɗin mara waya
Samar da aikin gwajin nesa, tare da tsarin WiFi, mai sauƙin amfani.

Ƙayyadaddun bayanai
AC ƙarfin lantarki tushen fitarwa Range: 6 × 120 V, 120V / 60VA kowace hanya
Daidaitacce: ± 10mV a 0.2 ~ 2V;± 0.2% a 2V ~ 120V
Tsayi: 1mV
Fitowar tushen tushen AC na yanzu Rage: 6 × 30A, 30A/150VA kowace hanya
Daidaitacce: ± 10mA don 0 ~ 500mA;± 0.2% don 500mA ~ 30A
Matsakaicin: 1mA
Lokacin fitarwa Matsayi: 0 ~ 360 °
Daidaito: ± 0.1°
Ƙaddamarwa: 0.1°
Mitar fitarwa Matsakaicin iyaka: 0 ~ 1000Hz
Daidaito: <± 0.001Hz (0 ~ 65Hz)
± 0.01Hz (65 ~ 450Hz)
± 0.02Hz (450 ~ 1000Hz)
Ƙaddamarwa: 0.001 Hz
Fitar tushen wutar lantarki na DC Range: 6 hanya, kowace hanya 0 ~ 130V / 60VA
Daidaito: 0.2%
fitarwa tushen tushen DC na yanzu Range: 6 hanya, kowace hanya 0 ~ 20A / 100VA
Daidaito: 0.2%
IEC 61850 sadarwar sadarwa Yawan tashar jiragen ruwa: 6 nau'i-nau'i suna daidaitawa 100M;2 nau'i-nau'i sun dace da 100/1000M
Nau'in Interface: LC
Tsawon tsayi: 1310 nm
IEC 60044 sadarwar sadarwa Yawan tashoshin jiragen ruwa: 6 masu watsa tashar jiragen ruwa, 2 suna karɓar tashar jiragen ruwa
Nau'in Sadarwa: ST
Tsawon tsayi: 850nm
Haɗin kai tare Yawan: 1*GPS/BD ANT;2*IRIG-B/PPS siginar gani-1 don lokaci, 1 don bayar da lokaci;2 nau'i-nau'i* IRIG-B/PPS siginar lantarki-1 nau'i na lokaci, 1 biyu na bada lokaci;1 biyu * IEEE 1588;
Nau'in mu'amala: GPS/BD ANT, IRIG-B/PPS siginar gani;IRIG-B/PPS siginar lantarki;IEEE 1588
Ma'aunin lokaci Rage: 10ms ~ 9999.999s
Daidaito: 1ms
Canja shigarwar Yawan: 8 nau'i-nau'i
Ƙarfin Katsewa: DC250V/0.5A
Canja fitarwa Yawan: 6 nau'i-nau'i, wanda 2 nau'i-nau'i ne don buɗewa da sauri
Haɗin mara waya Nau'in Interface: WIFI
Haɗin waya (Ingantacciyar hanyar sadarwa ta Intanet) Adadin tashar jiragen ruwa:l 2
Nau'in mu'amala: 100 megabytes LAN tashar jiragen ruwa, RJ45
Tushen wutan lantarki VOltage: AC / DC 220V, yarda da sabawa: -20% ~ 15%
FYawan aiki: 47 ~ 65 Hz
Analog ƙaramar shigar da sigina Yawan tashoshi: 12 hanya;
Nau'in Interface: Filogin Jirgin Sama, Wutar Lantarki AC
Analog ƙaramar fitowar sigina Yawan tashoshi: 12 hanya;
Nau'in Interface: Filogin Jirgin Sama, Wutar Lantarki AC
Kebul na USB Yawan: 2
Yanayin yanayin aiki Yanayin aiki: -20°C ~ 70°C
Humidity: ≤95%, babu ruwa
Wasu Nauyi: 15 kg
Girman: 360×480×190(mm)
Yanar Gizo: RJ45
nuni: 10.4 inchkariyar tabawa1024*768 LCD nunin launi na gaskiya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana